ดูแบดสด เมย์ รัชนก 2-0 Soniia CHEAH อินโดนีเซีย มาสเตอร์ส 2019 วันนี้ 23/1/62

ลิ้งดู ถ่ายทอดสด แบดมินตัน น้องเมย์ รัชนก อินทนนท์​ พบ โซเนีย เชียะ ไดฮัทสุ อินโดนีเซีย มาสเตอร์ส 2019 วันนี้ 23 มกราคม 2562 ล่าสุด

การแข่งขัน แบดมินตัน ไดฮัทสุ อินโดนีเซีย มาสเตอร์ 2019 (DAIHATSU Indonesia Masters 2019) ระดับ HSBC BWF World Tour Super 500 ชิงเงินรางวัลรวม 350,000 เหรียญสหรัฐ (11.5 ล้านบาท) ระหว่างวันที่ 22-27 มกราคม 2562 ณ สนามอิสโตร่า เสนายัน กรุงจาการ์ต้า ประเทศอินโดนีเซีย โดยมีนักแบดมินตันไทยลงแข่งขันอย่างคับคั่งเช่นเดิม นำโดย น้องเมย์ รัชนก อินทนนท์ น้องครีม บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ น้องแน็ต ณิชชาอร จินดาพล ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข เดชาพล กิตตินุพงษ์ นิพิฐพนธ์ สาวิตรี เป็นต้น

โปรแกรมการแข่งขัน แบดมินตัน อินโดนีเซีย มาสเตอร์ส 2019 รอบคัดเลือก

วันพุธที่ 23 มกราคม 2562

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้

 

กดถูกใจ/แชร์ รับชมฟรี HD

 

แบดมินตัน อินโดนีเซีย มาสเตอร์ส 2019

23 มกราคม 2019 เวลา 10:00 น.

รัชนก อินทนนท์ 2-0 โซเนีย เชียะ

Ratchanok INTANON vs Soniia CHEAH

เข้าร่วม กลุ่มดูกีฬาสด คลิ๊ก

 

ดูแบดมินตันสด >> ดูแบดสด | ดูแบดสด | ดูแบดสด



รอสัญญาณถ่ายทอดสด อัพเดทก่อนนะจ๊ะ




Program badminton DAIHATSU Indonesia Masters 2019

Round 1 (GMT+7)

Men Singles

Hans-Kristian Vittinghus (Denmark) – Khosit Phetpradab (Thailand) non-TV Court 3 match 7
Kantaphon Wangcharoen (Thailand) – Suppanyu Avihingsanon (Thailand) non-TV Court 4 match 3
Tanongsak Saensomboonsuk (Thailand) – Kanta Tsuneyama (Japan) non-TV Court 4 match 8
Sitthikom Thammasin (Thailand) – Kazumasa Sakai (Japan) TV Court 2 match 4

Women Singles

Evgeniya Kosetskaya (Russia) – Nitchaon Jindapol (Thailand) non-TV Court 3 match 2
Chloe Birch (England) – Pornpawee Chochuwong (Thailand) non-TV Court 3 match 9
Busanan Ongbamrungphan (Thailand) – Cai Yan-yan (China) non-TV Court 4 match 4
Soniia Su Ya Cheah (Malaysia) – Ratchanok Intanon (Thailand) TV Court 2 match 5

Men Doubles

Inkarat + Tanupat (Thailand) – Hardianto + Berry (Indonesia) non-TV Court 3 match 8
Bodin + Maneepong (Thailand) – Hao-dong + Cheng-kai (China) TV Court 1 match 9
Dechapol + Kittinupong (Thailand) – Ching-heng + Min-chun (Chinese Taipei) non-TV Court 3 match 11

Women Doubles

Phataimas + Chayanit (Thailand) – Yu-po + Ti-jung (Chinese Taipei) non-TV Court 4 match 15
Ashwini + Sikki (India) – Rawinda + Jongkolphan (Thailand) TV Court 1 match 3
Sapsiree + Puttita (Thailand) – Ayaka + Misaki (Japan) non-TV Court 3 match 15

Mix Doubles

Dechapol + Sapsiree (Thailand) – Rehan Naufal + Siti Fadia Silva (Indonesia) TV Court 2 match 3

Note: All court match 1 start 8:30 AM, match 6 start 12:00 PM, match 11 start 3:30 PM and match 15 start 6:30 PM